Tin Hot

Top 10 Bright Vachirawit Chivaaree Drama List – 10 Phim Mới nhất Của Bright/Sarawat 2020

single image



Native name: #วชิรวิชญ์ชีวอารี
Born: December 27, 1997 Nakhon Pathom, Thailand
Occupation: Actor, Singer, Model, Host.
Height: 183 cm
Years active: 2013–present
Agent: GMMTV
He took up Thammasat English Engineering Programme (TEPE) under the Faculty of Engineering of Thammasat University.
He is currently taking up Marketing (International Program) in Bangkok University.
He started playing guitar, drums, and other instruments when he was 10 years old;
#Bright started in the entertainment biz at the age of 15;
#VachirawitChivaaree (Nick name Bright) 27/12/1997.là một ca sĩ, người mẫu và diễn viên đang rất hot hiện nay với vai diễn #Sarawat và liên tiếp các bộ phim truyền hình hấp dẫn mà anh chàng tham gia. Chàng trai sở hữu ngoại hình điển trai cùng chiều cao hơn 1m8, nét đẹp lai của hai dòng máu: Thái và Mỹ của anh chàng thực sự cuốn hút người nhìn. Và hơn hết là loạt nhân vật mà anh đảm nhận trong phim đã thực sự thu hút người xem.
#BrightVachirawit
———————————————————
Đăng ký kênh Miễn Phí tại :
Theo dõi chúng tôi trên :
★Fanpage:
★Website :
★G+:
—————————————-­—————-
► Full video SAOCHAUA in:

Cảm ơn các bạn đã xem, hãy Like và comment góp ý để chúng tôi hoàn thiện hơn ở video sau nhé ^^

SUBSCRIBE ” SaoChauA ” to update more videos preview and spoilers hot dramas. Thank you ^^

Nguồn: https://sionvadisi.net

Xem thêm bài viết khác: https://sionvadisi.net/tin-hot/

29 Comments
  1. Sao Châu Á 5 months ago
    Reply

    Make video about your idol, let me know by leave a comment. ^^

    Bạn nào muốn làm về Idol của mình thì trả lời dưới bình luận của mình nhé ^^

    ✪Top 10 Thai BL Series, School Drama List 2020 – 10 Phim Đam Mỹ, Học Đường Thái Lan Hay Nhất 2020

    https://youtu.be/u_KjWiZTHNY
    ✪20 Bom Tấn Thái mà bạn không nên bỏ lỡ ^^ https://goo.gl/QSwSmP

  2. HEO HEO 5 months ago
    Reply

    Bởi ta nói anh Sáng rất hợp vs tóc hai mai luôn

  3. jessie Mendoza 5 months ago
    Reply

    Anyone know where can i wtch ' love say hey' . Help please. Thank you

  4. Hiền Trương 5 months ago
    Reply

    Bright có ny rồi

  5. Tun Tun 5 months ago
    Reply

    K nhờ phim 2gether the series thì chắc giờ tui cũng k biết ổng quá
    Mà k thể phủ nhận 1 điều đó là đẹp trai thật sự

  6. SENN À 5 months ago
    Reply

    Uạ hôm bữa thấy trang nào kêu Bright mang 3 dòng máu Thái – Trung – Mỹ
    Mông lung v, hahaha

  7. Khang Tran 5 months ago
    Reply

    Subscribe ngay cho ad vì quá đúng video e cần 😘😘😘

  8. Thảo Thảo 5 months ago
    Reply

    Phim social death voice ko có vietsub à 😢

  9. bảo lê 5 months ago
    Reply

    sao anh lại có người yêu chớ ToT

  10. NooNy brightwin 5 months ago
    Reply

    Nhữg phim này có sub ko m.n

  11. kim Ji soo 5 months ago
    Reply

    2gether is the best 👏👏👏👏

  12. kì duyên 5 months ago
    Reply

    Huhu hai ng đó chia tay r hihi

  13. Thanh Trần 5 months ago
    Reply

    Có cái phim hay chương trình nào mà bright đi người mẫu cầm vương miện á ad

  14. nguyen minh hoài 5 months ago
    Reply

    Ủa ny quen chi tay r mà

  15. Phamthu Phuong 5 months ago
    Reply

    Bây giờ mới biết Bright đóng nhiều phim vs vai chính vậy đó
    Lần trc tôi cũng xem yêu chàng cấp cứu mà ko ấn tượng gì với Bright cả
    Đến khi xem đến 2gether mới biết đến Bight và thấy a í đẹp trai thật sự
    Bh mê ổng í luôn ❤️

  16. Nguyễn Takasugi 5 months ago
    Reply

    social death vote hơi dị nhưng a đtrai thì quất 😉

  17. Huyền Trang Official 5 months ago
    Reply

    đừng giựt chồng của em nhoo mn hâhha

  18. Thien Nam 5 months ago
    Reply

    2gether mang tui đến đây 🥰🥰🥰🥰

  19. Nhi Ngô Yến 5 months ago
    Reply

    Xem đến đoạn bright có ny hụt hẫng dễ sợ(và tức nưã )nhưng ảnh thẳng mà nên đành chấp nhận thôi nhưng t vẫn tức vl.Why:(((((((😢😢😢😢😢😩😓😭😭

  20. Ron M 5 months ago
    Reply

    Bộ t6 ad said cực chuẩn lun vào vai bad boy mà k thấy ngầu đâu mà chỉ thấy nguy hiểm và 1 khuôn mặt cute đỡ khó ở hơn trước🤣

  21. kim Luyen Nguyen 5 months ago
    Reply

    Anh Sáng chăm chỉ phết nhỉ

  22. Park Bo Gum 5 months ago
    Reply

    Giả gái xinh phết nhỉ 🤣🤣🤣

  23. Bảo Thiên Nguyễn Hoàng 5 months ago
    Reply

    Ck t đó nha :V

  24. Janet Janet 5 months ago
    Reply

    P'Bright là con lai Trung – Mỹ – Thái

  25. cậu út họ Trương 5 months ago
    Reply

    Cày phim mùa dịch thôi 😃

  26. Song Song 5 months ago
    Reply

    lại cày phim mùa dịch nữa rồi hihi

  27. Cha Eun Woo 5 months ago
    Reply

    :333333 đẹp trai quớ

  28. Thúy Ái Nguyễn Thị 5 months ago
    Reply

    môi trấu đầu trâu đẹp trai gì bằng

  29. XimerTracks - Sub To Me 5 months ago
    Reply

    I Love This Video. More please! Let's be youtube friends? 😀

Leave a Comment

Your email address will not be published.

You may like